‘Yan sanda sun kama matashin da ya kashe mahaifinsa a jihar Anambra.
'Yan sanda da taimakon ‘yan banga sun kama wani matashi, Chisom Ogum, da ya kashe mahaifinsa mai shekara 70 tare...
'Yan sanda da taimakon ‘yan banga sun kama wani matashi, Chisom Ogum, da ya kashe mahaifinsa mai shekara 70 tare...
Kwamitin tsaftar muhalli na ƙarshen wata-wata da gwamnatin Kano ta kafa ya cafke ɗan wasan kwaikwayon nan Mustapha Musty wanda...
Mista Abraham Ani, wani matashi ne daga ƙaramar hukumar Ezza dakw jihar Ebonyi an harbe shi a ƙafa yayin wani...
Masu zaɓar aarki a masarautar Zazzau sun miƙa wa gwamna Nasir El-Rufai sunayen mutum uku domin ya zaɓi sabon sarkin...
An rantsar da Bah Ndaw a matsayin wanda zai jagoranci sabuwar gwamnatin riƙon ƙwaryar ƙasar Mali a wani ƙwarya-ƙwaryar biki...
Masu nazari da bibiyar harkokin Ƙwadago a Najeriya na ci gaba da sharhi dangane da yunƙurin ƙungiyar na fara yajin-aiki,...
Ministan shari’a na ƙasa Abubakar Malami, ya ƙi bayyana gaban kwamitin tsohon shugaban kotun ɗaukaka ƙara, Ayo Salami, dake binciken...
Da alama rikicin da ke addabar jam’iyyar APC a jihar Ekiti na daɗa kazancewa bayan da a ranar Juma’a shugabannin...
Sakomakon ayyana zanga-zanga da ƙungiyar Ƙwadago ta NLC da takwarata ta TUC suka shirya yi a ranar Litinin mai zuwa,...
Hukumar bayar da agajin gaggawa ta ƙasa (NEMA) ta sake fitar da wani sabon gargaɗi ga yankunan da ke cikin...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273