Gwamna Zulum ya bawa iyalan marigayi Kanal Bako kyautar Naira miliyan 20.
A safiyar ranar Laraba ne gwamna Babagana Umara Zulum na jihar Borno, ya gabatar da cekin kuɗi na naira miliyan...
A safiyar ranar Laraba ne gwamna Babagana Umara Zulum na jihar Borno, ya gabatar da cekin kuɗi na naira miliyan...
A ci gaba da yaƙi da annobar Korona da gwamnatocin ƙasar nan ke yi, a ranar Laraba gwamna Darius Ishaku...
Rundunar sojin sama ƙasar nan ta sanyawa sabon ɗakin matuƙa jirgin saman sashen ayyuka na .usamman na runduna ta 115...
Ana tuhumar tsohon gwamnan jihar Zamfara Alhaji Abdulaziz Yari da yin sama da faɗi da wasu kuɗaɗe kimanin Biliyan 37.8...
Ƙungiyar Ƙwadago ta ƙasa ta shirya tsaf domin shiga yajin-aiki a ranar Litinin mai zuwa 28 ga watan Satumbar da...
Hukumar karɓar koke-koke da yaƙi da cin hanci ta Kano ta musanta zargin da ake yi na cewa hukumar na...
ƙungiyar ma’aikatan lafiya ta ƙasa JOHESU ta janye yajin-aikin mako guda da ta tsunduma a baya-bayan nan, tare da buƙatar...
Adaidai lokacin da wasu jihohi su ka sake buɗe makarantun Firamare da na Sakandire, gwamnatin tarayya ta yi kira da...
Ƙasar Saudiyya ta sanar da cewa shirye-shirye sun yi nisa wajen ganin an dawo da gudanar da ibadar Umrah a...
Hukumar karɓar koke-koke da yaƙi da cin hanci da rashawa ta jihar Kano ta ce ta karɓo kuɗi har miliyan...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273