Innalillahi: Daya Daga Cikin Motocin Da Ke Kwaso ‘Yan Najeriya a Sudan Ta Kama Da Wuta
Ɗaya daga cikin motocin da ke kwaso ƴan Najeriya daga Khartoum babban birnin ƙasar Sudan, zuwa tashar jirgin ruwan Sudan,...
Ɗaya daga cikin motocin da ke kwaso ƴan Najeriya daga Khartoum babban birnin ƙasar Sudan, zuwa tashar jirgin ruwan Sudan,...
Wani matashi ɗan Najeriya ya koka kan wahalhalu da ƙalubalen da ya ke fuskanta a nahiiyar Turai, shekara biyu bayan...
Ɗan takarar gwamnan jihar Kogi a ƙarƙashin inuwar jam'iyyar All Progressives Congress (APC), Usman Adodo ya cire hular sa sannan...
Gobara ta kama a fadar babban basarake a jihar Oyo mai riƙe da sarautar Ooni na Ife. Ana tunanin gobarar...
Wani magidanci ɗan Najeriya ya ce ga garin ku nan bayan ya gano cewa matar sa, da ya ɗauki nauyin...
Wata mata ta koma neman shawara da taimako domin a halin yanzu tana dab da rasa dukkanin kadarorin ta. A...
Wata mata ta bayyana tarin ƙalubalen da ta fuskanta kashi-kashi, kafin ta samu daga ƙarshe ta kammala karatun ta daga...
Wani biditon wata baturiya tana ba mijinta ɗan Najeriya abinci a duƙe, ya sanya mutane da dama sun bayyana mabanbantan...
Wata budurwa ƴar Najeriya wacce ta ke cikin farin ciki ta sanya wani bidiyo wanda ya nuna tulin kayan da...
Wani magidanci da ya ke son ya ba matarsa mamaki, sai ya zo da dubarar ya siya mata sabuwar waya....
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273