NECO tayi kira da Ɗalibai dasu Jefar da Jita-jitar ɗage Jarabawa, tace za’a fara 27 ga Yuni
NECO tayi kira da Ɗalibai dasu Jefar da Jita-jitar ɗage Jarabawa, tace za'a fara 27 ga Yuni Hukumar Shirya Jarabawar ...
NECO tayi kira da Ɗalibai dasu Jefar da Jita-jitar ɗage Jarabawa, tace za'a fara 27 ga Yuni Hukumar Shirya Jarabawar ...
Ƴan bindiga sun sace Ɗalibai 4 na Kwalejin Ilmi ta Gidan Waya Kaduna Ƴan bindiga da aka kyautata zaton Masu ...
Ku koyi Sana'a, ku daina ta'addanci da sunan Yajin Aikin ASUU — Wani Shugaba ya gayawa Ɗalibai Shugaban Ƙaramar Hukumar ...
Yajin Aikin ASUU: Ɗalibai baza su iya haƙurin ƙarin Makonni 12 a gida — Gani Adams ga FG Sarkin Yaƙi ...
Kashi 70 na yaran Makaranta ba sa Ɗaukar abinda a ke koya musu — Inji UNICEF Asusun kula da Ƙananan ...
Sananniyar Ƙungiyar nan Mai suna Nagge-Daɗi Goma ta bada kyautar littattafan Karatu 280,000 ga Gwamnatin Jahar Katsina domin mara mata ...
Wasu Ɗalibai a Jami'ar Jos sun yi kira ga Gwamnatin Tarayya da Ƙungiyar Malaman Jami'o'i dasu samar da wasu hanya ...
Ƙungiyar Ɗalibai ta Najeriya tayi barazanar ɗaukar wani mataki akan Gwamnatin Tarayya da Ƙungiyar Malaman Jami'o'i akan rashin cimma matsaya ...
Ɗarururuwan Ɗaliban Jami'ar Adekunle Ajasin dake Akungba Akoko, Jahar Ondo sun fito daga Makarantar domin gudanar da zanga-zanga akan yawaitar ...
Tsohon shugaban Jami'ar Ibadan Farfesa Olufemi Bamiro ya bayyana cewar yawan Malaman dake akwai a Jami'o'in Najeriya ga Ɗalubai yayi ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273