Labari: Buhari ya ce ya zama wajibi Najeriya ta ciyo bashi daga ƙasashen waje.
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya bayyana cewa ya zama wajibi gwamnatinsa ta riƙa ciyo bashi daga ƙasashen ƙetare matuƙar ana ...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya bayyana cewa ya zama wajibi gwamnatinsa ta riƙa ciyo bashi daga ƙasashen ƙetare matuƙar ana ...
Gwamnatin tarayya ta ce za ta kammala jigilar dawo da 'yan ƙasar nan da suka maƙale a ƙasashen ƙetare a ...
An rantsar da sabon shugaban ƙasar Malawi Lazarus Chakwera domin wa’adin mulki na tsawon shekaru 5 a yau Lahadi, ‘yan ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273