Yarjejeniyar Zaman Lafiya: Buhari Ya yi wani gargadi ga Tinubu, Atiku, Obi, da Wasu
Yarjejeniyar Zaman Lafiya: Buhari Ya yi wani gargadi ga Tinubu, Atiku, Obi, da Wasu A ranar Alhamis din da ta ...
Yarjejeniyar Zaman Lafiya: Buhari Ya yi wani gargadi ga Tinubu, Atiku, Obi, da Wasu A ranar Alhamis din da ta ...
2023: Ya kamata INEC ta haramtawa Ƴan Takarar da ke ziyartar coci-coci da masallatai – Adeyanju Wani mai fada a ...
2023: Ƙungiyar Lauyoyi ta fusata, tayi maganganu kan goyawa Ɗan Takara baya Ƙungiyar Lauyoyin Najeriya NBA tayi jawabi kan damuwar ...
Wata Sabuwa: Sama da Ƴan Takara 120 sun nemi APC ta dawo Masu da Kuɗin Tsayawa Takara Wasu ‘yan takara ...
Kuje Kotu idan baku yarda da Sakamakon Zaben Fidda Gwani — PDP ga ƴan Takara a Ogun Jam'iyyar PDP a ...
Ƙungiyar Kiristoci ta Najeriya a ranar Litinin, tace zata tattara tare da wayar da kan masu kaɗa ƙuri'a, gabanin Babban ...
A dai-dai lokacinda shirye-shiryen zabukan Kananan Hukumomi da Kansiloli a Jihar Katsina,Hukumar Hana Sha Da Fataucin Miyagun Kwayoyi ta shirya ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273