Madugun ƴan adawan ƙasar Senegal ya janye yajin cin abinci da yake yi
Madugun ƴan adawan ƙasar Senegal Ousmane Sonko ya kawo karsehm yajin cin abinci da yake yi bayan cafke shi da ...
Madugun ƴan adawan ƙasar Senegal Ousmane Sonko ya kawo karsehm yajin cin abinci da yake yi bayan cafke shi da ...
Shugaban Hukumar Alhazai ta Najeriya NAHCON, Alhaji Zikrullah Kunle Hassan ya bayyana cewa irin gudunmawar da tsohon ministan shari’a kuma ...
Shahararriya jarumar finafinan masana'antar Nollywood, Mercy Aigbe, ta musulunta. Jarumar tana auren wani babban mai shirya finafinai a masana'antar finafinan ...
Ƙasar Saudiyya ta sanar da cewa shirye-shirye sun yi nisa wajen ganin an dawo da gudanar da ibadar Umrah a ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273