Gwamnatin tarayya ta ɗage zaman da zata yi da ƙungiyar Ƙwadago zuwa ranar Talata.
Gwamnatin tarayya ta sanar da ɗage zaman da zata da ƙungiyar ƙwadago da kuma gamayyar ƙungiyar 'yan kasuw zuwa ranar ...
Gwamnatin tarayya ta sanar da ɗage zaman da zata da ƙungiyar ƙwadago da kuma gamayyar ƙungiyar 'yan kasuw zuwa ranar ...
Ƙungiyar likitoci masu neman ƙwarewa ta ƙasa ta yi barazanar sake shiga yajin-aiki daga ranar Litinin, 7 ga watan Satumba. ...
Hukumar kula da wutar lantarki (NERC) ta ce mutane da ba su samun wutar lantarki ta aƙalla awa 12 a ...
Gwamnatin tarayya ta ce babu ranar buɗe makarantu a ƙasar ko da yake tana kan tattaunawa da masu ruwa da ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273