Hawan Jirgin Ƙasa Kyauta Yana Matukar Bada Taimako Ga Mutane da Dama — NRC
Manajan gundumar Legas na Kamfanin Jirgin Kasa na Najeriya, Mista Augustine Arisa, ya ce shirin shugaban kasa na hidimar jiragen ...
Manajan gundumar Legas na Kamfanin Jirgin Kasa na Najeriya, Mista Augustine Arisa, ya ce shirin shugaban kasa na hidimar jiragen ...
Da Ɗumi-Ɗuminsa: Bayan Shafe Shekaru 40, Jirgin Ƙasan Lagos Ya Dawo Aiki Gwamnatin jihar Legas ta fara gudanar da kasuwanci ...
Ƴan Ta'adda ɗaya daga cikin Matafiyan Abuja-Kaduna a hannun su Mohammed Al'amin ɗaya daga cikin mutane 50 da aka sace ...
Wani Jirgin Ƙasa ɗauke da matafiya ya murƙushe Tirelar Simunti ta Ɗangote da Kuma Keke Napep a Kano. Lamarin ya ...
Tsohon Sanata Mai Wakiltar Kaduna ta tsakiya Shehu Sani yace ya tsallake harin ƴan ta'adda, a lokacin da yake cikin ...
Ƙungiyar tabbatar da aminci da kyautata ayyuka a jihar Kano ta goyi bayan gwamnatin Kano a kan yunƙurinta na samar ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273