Ƴan Ta’adda sun kashe ɗaya daga cikin Matafiyan Jirgin Ƙasan Abuja-Kaduna a hannun su
Ƴan Ta'adda ɗaya daga cikin Matafiyan Abuja-Kaduna a hannun su Mohammed Al'amin ɗaya daga cikin mutane 50 da aka sace ...
Ƴan Ta'adda ɗaya daga cikin Matafiyan Abuja-Kaduna a hannun su Mohammed Al'amin ɗaya daga cikin mutane 50 da aka sace ...
By Abbas Yakubu Yaura Jami’an runduna ta musamman na rundunar ‘yan sandan Najeriya sun kama jimillar mutane talatin da biyu ...
Hukumar Kula da Jiragen Ƙasa ta Nigeria ta tsaida zirga-zirgar jirgin ƙasa daga Abuja zuwa Kaduna, inda ta tabbatar da ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273