Cutar Korona Ta Sake Kashe Mutum Takwas A Nijeriya -NCDC
Cibiyar dake Kula da Cututtuka masu yaduwa ta Nijeriya (NCDC), ta ce ta sami karin mutuwar mutane takwas sakamakon rikicewar ...
Cibiyar dake Kula da Cututtuka masu yaduwa ta Nijeriya (NCDC), ta ce ta sami karin mutuwar mutane takwas sakamakon rikicewar ...
Daga Sulaiman Musa A daidai lokacin da Nijeriya ta samu sabbin wadanda suka kamu da cutar Korona a Nijeriya, an ...
A ci gaba da yaƙi da annobar Korona da gwamnatocin ƙasar nan ke yi, a ranar Laraba gwamna Darius Ishaku ...
ƙungiyar ma’aikatan lafiya ta ƙasa JOHESU ta janye yajin-aikin mako guda da ta tsunduma a baya-bayan nan, tare da buƙatar ...
Adaidai lokacin da wasu jihohi su ka sake buɗe makarantun Firamare da na Sakandire, gwamnatin tarayya ta yi kira da ...
A wani mataki na tallafawa al’umama sakamakon annobar Korona, gwamanatin tarayya ta fitar da jadawalin fara yin rijistar shirin rage ...
Hukumar bada agajin gaggawa ta ƙasa NEMA, ta bayyana cewa mutane dubu sittin da huɗu da ɗari bakwai da sha ...
Gwamnatin jihar Taraba ta ba da umarnin buɗe makarantun firamare da sakandare a jihar ranar Litinin 21 ga watan Satumba, ...
Hukumar daƙile cuttuka masu yaɗuwa ta ƙasar China, ta hannun Guizhen Wu ta bayyana cewa ta samar da maganin annobar ...
Gwamantin jihar Kano ta ce a shirye take wajen kare ɗaliban makarantun jihar tare da malamansu daga kamuwa da cutar ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273