Ministan Watsa Labarai Ya Bukaci Yan Jarida Da Su Fadi Gaskiyar Abinda Ke Faruwa A Najeriya
Ministan yada labarai da wayar da kan jama’a na kasa, Mohammed Idris ya bukaci kungiyoyin yada labarai da su yi ...
Ministan yada labarai da wayar da kan jama’a na kasa, Mohammed Idris ya bukaci kungiyoyin yada labarai da su yi ...
Ɗan takarar gwamnan jihar Kogi a ƙarƙashin inuwar jam'iyyar All Progressives Congress (APC), Usman Adodo ya cire hular sa sannan ...
Gobara ta kama a fadar babban basarake a jihar Oyo mai riƙe da sarautar Ooni na Ife. Ana tunanin gobarar ...
Shahararren attajirin ɗan kasuwar nan, Alhaji Aliko Dangote, ya kai ziyara ta musamman ga zaɓaɓɓen shugaban ƙasan Najeriya, Asiwaju Bola ...
A wani lokaci can baya, wani ɗan Najeriya ya siya fili mai girma eka 10 sannan ya bayar da jinginar ...
Wani bene mai hawa biyar ya rushe a layin Ladipo Oluwole Street, cikin GRA, a yankin Apapa na jihar Legas. ...
Jami'an hukumar hana sha da fataucin miyagun ƙwayoyi (NDLEA) sun cafke wani bazawari mai suna Ariyibi Ahmed Olaseinde da wata ...
Rundunar tsaro ta farin kaya (DSS) a ranar Alhamis ta kama wasu bindigu da aka ɓoye a cikin buhunan doya ...
Aƙall mutum bakwai ne suka ƙone ƙurmus yayin da wasu mutum 18 suka samu raunika daban-daban a wani mummunan haɗarin ...
Aƙalla mutum uku sun rasa ransu yayin da wasu mutum shida suka jikkata bayan wasu motoci biyu sun yi taho ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273