Gwamnati Ba Ta Da Halin Ɗaukar Nauyin Manyan Makarantu – Hamzat
Gwamnati Ba Ta Da Halin Ɗaukar Nauyin Manyan Makarantu - Hamzat Mataimakin gwamnan jihar Legas, Dr Obafemi Hamzat, ya bayyana ...
Gwamnati Ba Ta Da Halin Ɗaukar Nauyin Manyan Makarantu - Hamzat Mataimakin gwamnan jihar Legas, Dr Obafemi Hamzat, ya bayyana ...
JAMB ta gargaɗi Manyan Makarantu kan canjawa Ɗalibai Kwasa-kwasan da suka cike Hukumar Shirya Jarabawar Share Fagen Shiga Jami'a ta ...
Gwamnatin Jahar Abia ta sanar da mayar da manyan makarantu guda uku, ya zuwa matsayin jami'o'i a jahar, biyo bayan ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273