Rikicin Mali: An naɗa gwamantin riƙon ƙwarya a ƙasar.
An rantsar da Bah Ndaw a matsayin wanda zai jagoranci sabuwar gwamnatin riƙon ƙwaryar ƙasar Mali a wani ƙwarya-ƙwaryar biki ...
An rantsar da Bah Ndaw a matsayin wanda zai jagoranci sabuwar gwamnatin riƙon ƙwaryar ƙasar Mali a wani ƙwarya-ƙwaryar biki ...
Ƙungiyar Ƙwadago ta ƙasa ta shirya tsaf domin shiga yajin-aiki a ranar Litinin mai zuwa 28 ga watan Satumbar da ...
A wani mataki na tallafawa al’umama sakamakon annobar Korona, gwamanatin tarayya ta fitar da jadawalin fara yin rijistar shirin rage ...
Gamayyar ƙungiyoyin masu buƙata ta musamman ta ƙasa, sun nuna rashin jin daɗin su na yanayin da ƙasar nan take ...
Ƙungiyar ƙwadago ta ƙasa (NLC) ta baiwa gwamnatin tarayya wa’adin satu biyu domin janye ƙarin farashin wutar lantarki da na ...
Jam'iyyar PDP ta goyi bayan tsohon shugaban ƙasa Obasanjo tare da wasu manyan ƙasar nan dangane da fitowa fili su ...
Hukumar kula da ɓangaren samar da wutar lantarki ta ƙasa NERC ta ƙara fayyace yadda farashin lantarki zai kasance. Hukumar ...
'Yan Najeriya da dama na ta maida martani a shafuka da zaurukan sada zumunta, akan auren 'yar shugaban ƙasa Muhammadu ...
Ƙungiyar likitoci masu neman ƙwarewa ta ƙasa ta yi barazanar sake shiga yajin-aiki daga ranar Litinin, 7 ga watan Satumba. ...
An yi kira ga shugaban ƙasa Muhammadu Buhari da ya gaggauta soke ƙarin da aka yi na farashin man fetur ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273