Gwamnatin tarayya za ta ɗauki tsofaffin Ma’aikatan N-Power aiki – Ministar Agaji.
Ministar agaji da kyautata rayuwa Sadiya Umar Farouq ta ce gwamantin tarayya na shirin ɗaukar waɗanda aka yaye a shirin ...
Ministar agaji da kyautata rayuwa Sadiya Umar Farouq ta ce gwamantin tarayya na shirin ɗaukar waɗanda aka yaye a shirin ...
Ƙungiyar Raya Tattalin Arzikin Yammacin Afirka (ECOWAS), ta ba da tallafin hatsi tan 3,999 ga masu ƙaramin ƙarfi a Najeriya. ...
Ministar agaji da kyautata rayuwar al’umma Sadiya Umar Farouk ta sanar da rufe rijistar neman aikin N-Power yayin da sama ...
Gwamnatin tarayya ta bayyana cewa shirin ciyar da ɗalibai a yayin dokar kulle saboda cutar Korona ya laƙume sama da ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273