Ka binciki Mutuwar Mahaifina — Kiran Ɗan Gidan MKO Abiola ga Buhari
Ka binciki Mutuwar Mahaifina — Kiran Ɗan Gidan MKO Abiola ga Buhari Abdul Abiola, ɗaya daga cikin ƴaƴan marigayi Chief ...
Ka binciki Mutuwar Mahaifina — Kiran Ɗan Gidan MKO Abiola ga Buhari Abdul Abiola, ɗaya daga cikin ƴaƴan marigayi Chief ...
Shugaban kasa Muhammadu Buhari da makusantan sa na cikin rudani kan makomar masu rike da mukaman siyasa da za su ...
Ministan shari’a na ƙasa Abubakar Malami, ya ƙi bayyana gaban kwamitin tsohon shugaban kotun ɗaukaka ƙara, Ayo Salami, dake binciken ...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya ce yana jiran sakamakon binciken hatsarin jirgin da ya faɗi a rukunin wasu gidaje a ...
Gwamnan jihar Zamfara Bello Matawalle ya bayyana yadda ’yan bindiga ke safarar makamai zuwa cikin Najeriya duk da cewa an ...
Hukumar hulɗar al'amuran jama'a ta CAC ta bayyana cewa ba gudu ba ja da baya dangane da sabon tsarin da ...
A ƙoƙarin samo bakin zaren warware wannan rikici babban sufeton ‘yan sandan ƙasar nan Muhammad Abubakar Adamu, ya jagoranci zaman ...
Gwamnatin tarayya ta ce za ta buɗe jigilar jiragen sama na ƙasa da ƙasa daga ranar 29 ga watan Agusta ...
Ƙungiyoyin kare haƙƙin ɗan Adam (CSOs), sun buƙaci Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari ya sauya dokar da ta tilasta sanya jami’in ...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari, ya jajanta rasuwar fitaccen ɗan kasuwar Kano Alhaji Shehu Rabi'u wanda ɗan uwa ga marigayi Isyaka ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273