A yi zaɓe cikin lumana saƙon Buhari ga ‘yan takarar gwamnan jihar Edo.
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya shawarci jam’iyyun siyasa da ‘yan takarar da suka tsaya zaɓe a jihar Edo da su ...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya shawarci jam’iyyun siyasa da ‘yan takarar da suka tsaya zaɓe a jihar Edo da su ...
Shugaban hukumar 'yan sanda na ƙasa, Mohammed Adamu ya ba da umarnin hana zirga-zirgar ababen hawa daga ƙarfe 11:59 na ...
Jam'iyyar PDP ta goyi bayan tsohon shugaban ƙasa Obasanjo tare da wasu manyan ƙasar nan dangane da fitowa fili su ...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya kafa sabon kwamitin da zasu taimakawa gwamnatinsa wajen inganta wutar lantarki a faɗin ƙasar nan. ...
Tsohon gwamnan Kano kuma tsohon Sanatan Kano ta tsakiya Injiniya Rabiu Kwankwaso ya kira ga gwamnatin tarayya game da ƙarin ...
Shugabannin addinin Kirista sama da 300 ne suka amince tare da yiwa tafiyar gwamna Obaseki amanna a karo na biyu. ...
'Yan Najeriya da dama na ta maida martani a shafuka da zaurukan sada zumunta, akan auren 'yar shugaban ƙasa Muhammadu ...
Wasu masu zanga-zanga daga tsagin jam'iyyar PDP dake jihar Neja sun yi wa babban ofishin uwar jam'iyya na PDP dake ...
Majalisar dokokin jihar Kano ta amince da ƙudurin dokar masarautu ta 2020, da ta samar da ƙarin sarakunan yanka huɗu ...
Majalisar wakilan ƙasar nan ta fara tattaunawa domin yin gyara da kuma kwaskwarima domin bawa ma'aikatan gwamnati damar gudanar da ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273