Shugabannin Arewa ta tsakiya sun buƙaci Buhari ya kori Hafsoshin tsaron ƙasar nan.
Shugabannin yankin Arewa ta tsakiya a Najeriya sun buƙaci shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya kori manyan hafsoshin tsaro saboda gazawarsu ...
Shugabannin yankin Arewa ta tsakiya a Najeriya sun buƙaci shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya kori manyan hafsoshin tsaro saboda gazawarsu ...
Gwamnan Jihar Borno Babagana Umara Zulum, ya yi zargin ƙungiyar Boko Haram da ci gaba ɗaukar mutane su taya su ...
Rundunar sojin ƙasar nan ta yi nasarar mutane 94 da ƙungiyar Boko Haram ke riƙe da su a gabar Tabkin ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273