Idan gwamnati na son mu janye yajin-aiki sai an cika mana buƙatunmu – Martanin ASUU ga Gwamnatin tarayya.
Ƙungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa ASUU ta sanar da cewa za ta ci gaba da yajin-aikin da take yi har ...
Ƙungiyar malaman jami’o’i ta ƙasa ASUU ta sanar da cewa za ta ci gaba da yajin-aikin da take yi har ...
Hukumar shirya jarrabawar shiga manyan makarantun gaba da sakandire JAMB, ta ce tana duba yiwuwar fara bayar da gurbin karatu ...
Gwamnatin tarayya ta bayyana cewa shirin ciyar da ɗalibai a yayin dokar kulle saboda cutar Korona ya laƙume sama da ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273