Gwamnatin Najeriya ta umurci manyan makarantu da kada su bada guraben karatu ga ƴan ƙasa da shekara 18
Gwamnatin Najeriya ta umurci manyan makarantu da kada su bada guraben karatu ga ƴan ƙasa da shekara 18 Gwamnatin tarayya ...
Gwamnatin Najeriya ta umurci manyan makarantu da kada su bada guraben karatu ga ƴan ƙasa da shekara 18 Gwamnatin tarayya ...
Da Ɗumi-Ɗumi: Gwamnatin Najeriya ta fara biyan albashin ASUU da ta hana Gwamnatin tarayya ta fara biyan albashin malaman jami’o’in ...
Dole mu cire tallafin wutar lantarki, ba zamu iya biya ba – Gwamnatin Najeriya Ministan wutar lantarki, Adebayo Adelabu, ya ...
TSARO: Gwamnatin Najeriya za ta ƙulla Alaƙa da Faransa domin magance tsaro Gwamnatin Najeriya ta kara zurfafa alaka da ƙasar ...
Wani Babban Kamfanin Mai na Turawa, ya shirya ficewa daga Najeriya Kamfanin Shell na Birtaniya, ya amince ya sayar da ...
"Dalilin da ya sa zan ci gaba da goyon bayan Tinubu" – Inji wani Gwamnan PDP Gwamna Umo Eno na ...
Jami'a ta ɗage ranar da za a cigaba da Zangon karatu saboda zanga-zangar Ɗalibai Jami'ar Fasaha ta Tarayya dake Akure ...
Matatar man Port Harcourt ta fara aiki – Inji Gwamnatin Najeriya Gwamnatin tarayya ta ce kamfanin tace man fetur na ...
Nan ba da jimawa ba gwamnatin Najeriya za ta fitar da sanarwar karin albashi ga ma’aikatan gwamnatin Tarayya. Gwamnati na ...
Ƙungiyar Malaman Jami'o'i ta Ƙasa tace Gwamnatin Najeriya bata son Cigaban ilmi a Ƙasar. Dayake jawabi bayan ya kammala gangami ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273