Rundunar soji a jihar Benuwe ta yi nasarar kashe wani ɗan Fashi tare da kama wasu.
Rundunar sojin ƙasar nan ta ce ta kashe ɗan fashi guda ɗaya tare da kama guda takwas a jihar Benuwe ...
Rundunar sojin ƙasar nan ta ce ta kashe ɗan fashi guda ɗaya tare da kama guda takwas a jihar Benuwe ...
Wakilin shiyyar Borno ta kudu a majalisar dattawa sanata Ali Ndume, ya bayyana yadda a rana ɗaya ’yan Boko Haram ...
Ƙungiyar kare hakkin ɗan-Adam ta ƙasa da ƙasa, Amnesty International ta ce ’yan bindiga sun kashe aƙalla mutum 1,126 a ...
Babban hafsan sojin kasar nan laftanal janar Tukur Yusuf Buratai ya gargadi dakaru na musamman da aka aike jihar Katsina ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273