Kwamishinan ƴan Sanda ya ziyarci tashar Watsa Labarai, ya nemi afuwa akan abinda ya faru
Kwamishinan ƴan Sanda ya ziyarci tashar Watsa Labarai, ya nemi afuwa akan abinda ya faru Kwamishinan ‘yan sandan jihar Abia, ...
Kwamishinan ƴan Sanda ya ziyarci tashar Watsa Labarai, ya nemi afuwa akan abinda ya faru Kwamishinan ‘yan sandan jihar Abia, ...
RASHIN TSARO: An zargi Jami'an tsaro da ƙin amfani da tsarin NIN wajen bin diddigin ƴan Ta'adda Sheikh Pantami ya ...
Ƴan Sanda sun kama Wasu Yara Biyu da ake zargi da ƙona Makaranta Wasu Ɗalibai biyu na Makarantar firamare ta ...
Dalilin da ya sa na kashe Marigayiya Aishatu ‘Damori’ – Inji Wani yaro ɗan Shekara 18 da ake zargi A ...
Wani Ɗan daba da ake zargi Ya Miƙa Kansa Ga Rundunar 'Yan Sanda A Kano Wani Ɗan daba da rundunar ...
Jami'a ta dakatar da Jarabawa yayin da 'yan fashi suka kai hari ga Ɗalibai har suka yi ma wasu fyaɗe ...
Karɓar Cin Hancin Naira 100 da wasu Jami'an mu ke yi abin kunya ne – Rundunar Ƴan Sanda Rundunar ‘yan ...
Daga: Abbas Yakubu Yaura Rundunar ‘yan sandan Najeriya ta kori wani Insifektan ‘yan sanda, Mista Richard Gele, wanda aka dauka ...
Daga: Abbas Yakubu Yaura Kwamishinan ‘yan sandan jihar Zamfara, Mista Ayuba N. Elkanah ya mika kudi naira miliyan biyu da ...
Wasu da ake kyautata zaton ‘yan ta’adda ne sun mamaye filin jirgin sama na Kaduna da ke ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273