Wani Ɗan Majalisa A Borno Ya Ɗauki Nauyin Wasu Gidajen Mai Domin Sayar Da Man Fetur 430 Kan Kowacce Lita
Wani Ɗan Majalisa A Borno Ya Ɗauki Nauyin Wasu Gidajen Mai Domin Sayar Da Man Fetur 430 Kan Kowacce Lita ...
Wani Ɗan Majalisa A Borno Ya Ɗauki Nauyin Wasu Gidajen Mai Domin Sayar Da Man Fetur 430 Kan Kowacce Lita ...
Yadda Shugaban Majalisar Da Na Kayar Da Ya Sa Aka Kama Ni A Watan Ramadan – Zaɓaɓɓen Ɗan Majalisar Jihar ...
Dalilin Da Ya Sa Na Ba Da Umarnin Kama Ɗan Majalisar Bauchi – Kwamishinan Ƴan Sanda Kwamishinan ‘yan sandan jihar ...
Kwana Biyu Ga Zaɓe, Kotu Ta Tura Ɗan Majalisar Dake Neman Zaɓe Karo Na Biyu Gidan Yari Wata Kotun Majistare ...
Kada ku zamo Makaman da ƴan siyasa zasu riƙa amfani daku don ruguza Najeriya — Ɗan Majalisa ga Matasa ...
Ɗan Majalisar Wakilai Mai Wakiltar Ƙaramar Hukumar Funtua/Ɗandume a Jahar Katsina Muntari Dandutse yace Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari yayi aiki ...
Ɗan Majalisa mai wakiltar Jere a Majalisar Wakilai ta Jahar Borno Ahmed Satomi ya nisanta kanshi da cin zarafin wata ...
Ɗan Majalisa mai wakiltar Umuahia ta kudu a Jahar Abia Jerry Uzosike, ya koka akan yawaitar zaizayar ƙasa a Al'ummar ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273