Allah ya yiwa Sarkin Biu Mai-Umar Mustafa-Aliyu rasuwa.
Gwamnatin jihar Borno ta sanar da rasuwar Sarkin Biu, Mai-Umar Mustafa-Aliyu, wanda ya rasu da sanyin safiyar Talata ɗin nan. ...
Gwamnatin jihar Borno ta sanar da rasuwar Sarkin Biu, Mai-Umar Mustafa-Aliyu, wanda ya rasu da sanyin safiyar Talata ɗin nan. ...
Gwamnan Jihar Borno Babagana Umara Zulum, ya yi zargin ƙungiyar Boko Haram da ci gaba ɗaukar mutane su taya su ...
Rundunar sojin ƙasar nan ta yi nasarar mutane 94 da ƙungiyar Boko Haram ke riƙe da su a gabar Tabkin ...
Allah Ya yi wa Shugaban Ma’aikatan gwamnan jihar Borno Babagana Zulum, Babagana Wakil rasuwa a ranar Laraba, 1 ga watan ...
A ranar Asabar ne 'Yan tada kayar baya na Boko Haram suka kai hari a kananan hukumomi 3 dake jihar ...
Kwanaki uku bayan kashe sama da mutane 81 a jihar Borno, Boko Haram sun sake kai wa Jami'an soji hari ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273