Gwamnatin Gombe Ta Haramta Sayar Da Katin Rigakafin Cutar COVID-19
By Abbas Yakubu Yaura Gwamnatin jihar Gombe ta gargadi masu shirin siyar da katin rigakafin COVID-19 dasu daina ko kuma ...
By Abbas Yakubu Yaura Gwamnatin jihar Gombe ta gargadi masu shirin siyar da katin rigakafin COVID-19 dasu daina ko kuma ...
By Ishaq Dabai Akalla mazauna jihar Jigawa mutum guda 720,000 ne aka yiwa aikin rigakafin cutar amai da gudawa wanda ...
Taron Kwamitin Tattalin arziki na ƙasa ƙarƙashin jagorancin mataimakin shugaban ƙasa Yemi Osinbajo ya bayyana cewar Gwamnatin Tarayya ta biya ...
Gwamnatin jihar Kano ta ce zata ci gaba da yaƙi da zazzabin cizon sauro a ƙarshen kowanne wata har zuwa ...
Hukumar lafiya ta duniya (WHO) tana sa ran yi wa yara aƙalla miliyan ɗaya da dubu ɗari ɗaya allurar rigakafin ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273
© 2021 Dimokuradiyya Media Services LTD - All Right Reserved.
© 2021 Dimokuradiyya Media Services LTD - All Right Reserved.