Akwai yiwuwar sake dawo da dokar kulle a faɗin ƙasar nan – Boss Mustapha.
Adaidai lokacin da wasu jihohi su ka sake buɗe makarantun Firamare da na Sakandire, gwamnatin tarayya ta yi kira da ...
Adaidai lokacin da wasu jihohi su ka sake buɗe makarantun Firamare da na Sakandire, gwamnatin tarayya ta yi kira da ...
Hukumar bada agajin gaggawa ta ƙasa NEMA, ta bayyana cewa mutane dubu sittin da huɗu da ɗari bakwai da sha ...
Gwamnatin jihar Taraba ta ba da umarnin buɗe makarantun firamare da sakandare a jihar ranar Litinin 21 ga watan Satumba, ...
Hukumar daƙile cuttuka masu yaɗuwa ta ƙasar China, ta hannun Guizhen Wu ta bayyana cewa ta samar da maganin annobar ...
Gwamantin jihar Kano ta ce a shirye take wajen kare ɗaliban makarantun jihar tare da malamansu daga kamuwa da cutar ...
Gwamnatin tarayya ta umarnin buɗe makarantu a faɗin tarayyar ƙasar nan biyo bayan rahoton kwamitin yaƙi da cutar Korona ya ...
Makarantu za su koma karatu daga ranar 14 ga watan Satumba a jihar Legas, bayan rufe su sakamakon ɓullar cutar ...
Gwamnatin tarayya ta ce babu ranar buɗe makarantu a ƙasar ko da yake tana kan tattaunawa da masu ruwa da ...
'Yan Najeriya 4,984 aka dawo da su gida bayan sun maƙale a birnin Dubai na haɗaɗɗiyar daular Larabawa (UAE), sakamakon ...
Kamfanin Jiragen sama na Virgin Atlantic ya ce zai dawo da jigilar fasinja daga birnin London da ƙasar Birtaniya zuwa ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273