Yanzu-Yanzu: Mutum 3 na Makarantar Seminary dake Kaduna sun shaki Iskar Yanci
Sa’o’I arba’in da takwas bayan sace wasu malaman makarantu uku a Christ the King Major Seminary, Fayit dake Masarautar ...
Sa’o’I arba’in da takwas bayan sace wasu malaman makarantu uku a Christ the King Major Seminary, Fayit dake Masarautar ...
Wani Hamshaƙin Ɗan kasuwa a Jahar Rivers Alex Arthur, ya bayyana yadda ya ciyar da wani yaro, ya kuma tufatar ...
Yan bindiga sun yi garkuwa matan aure guda Uku, da kuma wani magindanci a yankin Zango dake karamar hukumar ...
Shugaban jam'iya Mai Mulki ta APC a Yankin Arewacin jihar Niger Alhaji Aminu Bobi, ya shaki iskar yanci daga ...
Kwamishinan yada labarai na jihar Niger Mohammed Idris ya shaki iskar yan ci kwanaki kadan, bayan masu garkuwa mutane ...
A jiya Laraba masu garku da mutane sun saki mutun takwas da su kayi garkuwa da su a jihar ...
Wata mai ciki kuma ɗaya daga cikin wanda jami'an hukumar 'yan sanda na SARS suka ceto wanda masu garkuwa suka ...
Wasu ’yan bindiga da ba a san ko su wane ne ba sun kashe wani makiyayi suka kuma yi awon ...
Waɗansuu ƙananan yara ’yan ƙasa da shekara 20 su huɗu sun bayyana yadda suka haɗa wani gungun garkuwa da mutane ...
Matan ɗan majalisa mai wakiltar ƙaramar hukumar Dass a jihar Bauchi Musa Baraza da 'yarsa ɗaya da masu garkuwa suka ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273