“Ka Rufa Min Asiri Kada Ka Bar Ni” Budurwa Ta Koma Rokon Saurayinta, Hirar Su Ta Bayyana
Wata budurwa ƴar Najeriya ta nuna yadda ta roƙi saurayin ta kada ya rabu da ita bayan ta kama shi ...
Wata budurwa ƴar Najeriya ta nuna yadda ta roƙi saurayin ta kada ya rabu da ita bayan ta kama shi ...
Wata budurwa ƴar Najeriya ta janyo cece-kuce a kafafen sada zumunta bayan tayi wani rubutu. Budurwar ta rubuta a shafin ...
Wani matashi ɗan Najeriya mai suna @willchukz, yayi wani ɗan gajeran bidiyo domin nunawa mutane masoyiyar sa yayin da yake ...
Wata matashiyar budurwa ƴar Najeriya ta aike da wani saƙo kan budurwar da ta yi mata ƙwacen saurayi. Budurwar dai ...
Wata matashiyar budurwa yar Najeriya ta janyo cece-kuce bayan ta bayyana cewa zata datse soyayyar da take yi da saurayin ...
Wata matashiyar budurwa ta bayyana ɓacin ran da take ciki a dalilin rashin mashinshini. Budurwar mai shekara 20 a duniya ...
Wata malamar makaranta mai soyayya da ɗalibin da ta taɓa koyarwa a makarantar firamare ta janyo cecw-kuce a yanar gizo. ...
Wata budurwa ƴar Najeriya wacce bata daɗe da haihuwa ba ta bayyana halin da ta tsinci kan ta bayan ta ...
Wata mata a unguwar Marapodi, cikin birnin Lusaka a ƙasar Zambia, ta sume a kotun Matero, bayan mijinta ya ƙi ...
Wata budurwa ƴar Najeriya mai suna Darasimi Oyewole ta wallafa hirar da suka yi a WhatsApp da tsohon saurayin ta ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273