Da ɗumi-ɗumi: Mailafia ya ajiye muƙaminsa daga Cibiyar Horas da Dabarun Mulki (NIPPS).
Tsohon mataimakin gwamnan babban Bankin Najeriya (CBN) Obadiah Mailafiya ya ajiye muƙaminsa, saboda kashe-kashen da ake yi a kudancin jihar ...
Tsohon mataimakin gwamnan babban Bankin Najeriya (CBN) Obadiah Mailafiya ya ajiye muƙaminsa, saboda kashe-kashen da ake yi a kudancin jihar ...
Rahotanni sun ruwaito cewa rundunar 'yan sandan ƙasar nan ta gayyaci tsohon mataimakin shugaban babban bankin Najeriya, Obadiah Mailafia zuwa ...
Gwamnan Jihar Borno Babagana Umara Zulum, ya yi zargin ƙungiyar Boko Haram da ci gaba ɗaukar mutane su taya su ...
Rundunar sojin ƙasar nan ta yi nasarar mutane 94 da ƙungiyar Boko Haram ke riƙe da su a gabar Tabkin ...
Hukumar tsaron Farin Kaya ta DSS ta sako tsohon mataimakin gwamnan babban bankin Najeriya (CBN), Obadiah Mailafia, bayan ya sake ...
Shugaban ƙasa Muhammadu Buhari ya buƙaci da a sauya fasalin tsarin tsaron ƙasar nan domin kawo ƙarshen matsalar tsaro baki ...
A ranar Asabar ne 'Yan tada kayar baya na Boko Haram suka kai hari a kananan hukumomi 3 dake jihar ...
Kwanaki uku bayan kashe sama da mutane 81 a jihar Borno, Boko Haram sun sake kai wa Jami'an soji hari ...
Rahotanni daga yankin jihar Diffa a Jamhuriyar Nijar da ke makwabtaka da jihar Borno da Kuma jihar Yobe a Najeriya, ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273