Siyasa: Gwamnatin APC kama karya kawai ta ke – Cewar Bashir Sanata
Bashir Sanata daga jam’iyyar PDP tsagin Kwankwasiyya ya ce, jam’iyyar APC mai mulki kama karya kawai ta ke musamman a ...
Bashir Sanata daga jam’iyyar PDP tsagin Kwankwasiyya ya ce, jam’iyyar APC mai mulki kama karya kawai ta ke musamman a ...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasar nan kuma ɗan takarar shugaban ƙasa a ƙarƙashin inuwar jam'iyyar PDP, Alhaji Atiku Abubakar ya nemi ...
Gwamnan Kano Dakta Abdullahi Umar Ganduje da mataimakinsa Nasiru Yusuf Gawuna sun duba aikin wutar lantarki mai aiki da karfin ...
Gwamna Kano Dakta Abdullahi Umar Ganduje da Mataimakinsa Dakta Nasiru Yusuf Gawuna da tawagar su sun kai ziyara Gidan Murtala ...
Kotun ƙoli ta tabbatar da nasarar gwamna Yahaya Bello na jam’iyyar APC a zaɓen gwamnan jihar Kogi na ranar 16 ...
Majalisar zartarwa ta jihar Nasarawa ta amince da kafa ma’aikatar raya karkara a jihar domin kawo ci gaba da wasu ...
Gwamnatin jihar Kano ta ƙalubalanci wasu cikin dattawan Kano kan matakin da suka ɗauka na kai wa shugaban ƙasa Muhammadu ...
Rikici ya ɓarke tsakanin jam’iyyar adawa ta PDP da APC mai mulki kan sabbin manufofi tara da Shugaba Buhari ya ...
Tsohon Ministan Sufurin Jiragen Sama a Najeriya Femi Fani-Kayode na ci gaba da shan suka biyo bayan yi wa wakilin ...
Gwamnatin tarayya ta ce babu ranar buɗe makarantu a ƙasar ko da yake tana kan tattaunawa da masu ruwa da ...
info@dimokuradiyya.com.ng
0809 912 4425 +234 809 912 4425
No. 218 Mogadishu layout Kaduna City Center Ahmadu Bello way kaduna. Kaduna, Nigeria 800273